บริการรถเช่า Katowice Train Station

10
00
10
00
บริการรถเช่า

บริการรถเช่า Katowice Train Station

รถเช่าที่ดีที่สุดใน Katowice Train Station, โปแลนด์ ไม่มีค่าใช้จ่ายแอบแฝง ยกเลิกฟรี

บริการรถเช่าใน Katowice Train Station, โปแลนด์

ผู้ให้บริการอันดับชั้นนำใน Katowice Train Station
EXPRESS
EXPRESS
8.1
/10
ยอดเยี่ยม
8.1
/10
ความคุ้มค่าของราคา
8.4
/10
ความสะอาด
8.2
/10
บริการที่จุดให้เช่า
7.9
/10
ขั้นตอนการขอเช่ารถ
8.1
/10
ขั้ั้นตอนการจัดส่งคืนรถ
อ้างอิงจาก 1000+ การรีวิวจากลูกค้า

เคล็ดลับเช่ารถ Katowice Train Station

ปกติแล้ว เป็นการง่ายมากที่จะเช่ารถโดยการปฏิบัติตามต่อไปนี้

  • ตัดสินใจให้แน่นอนว่าคุณต้องการอะไร

    Express Rent A Car คือบริษัทรถเช่าที่มีอันดับลูกค้าสูงสุดใน Katowice Train Station ด้วยคะแนนเรตติ้งเฉลี่ยที่ 8.1/10 อิงจากรีวิวลูกค้ากว่า 1000+ พาหนะที่ถูกที่สุดจาก Express Rent A Car คือ Nissan Micra จากรถเช่าคลาส ประหยัด สำหรับ US$26.00 ต่อวัน

    คลาสรถเช่าที่ได้รับความนิยมสูงสุดใน Katowice Train Station ได้แก่ รถยนต์ขนาด 9 ที่นั่ง ด้วยราคาจาก Express Rent A Car เริ่มต้นที่ US$60.54 ต่อวันโดย Mercedes Vito

    สำหรับกลุ่มรถเช่าที่ได้รับความนิยมสูงสุดใน โปแลนด์ ได้แก่ คอมแพคต์ รถที่ถูกที่สุดจาก Express Rent A Car ใน Katowice Train Station คือ Peugeot 301 ราคาอยู่ที่ US$32.76 ต่อวัน

    สำหรับผู้ให้บริการที่นิยมที่สุดใน โปแลนด์ มีชื่อว่า Global-Rent-A-Car (คะแนนเฉลี่ย 7.1/10 เรตโดย 500+ ลูกค้า) รถ รถยนต์ขนาด 9 ที่นั่ง ที่ถูกที่สุดใน Katowice Train Station คือ Renault Trafic , ด้วยราคาเริ่มต้นจาก US$1,092.19 ต่อวัน

    จากประเภทรถ คอมแพคต์ โมเดลที่นิยมที่สุดได้แก่ Volkswagen Golf โดยราคาเริ่มต้น US$68.93 ต่อวันจาก Global-Rent-A-Car ด้วยคะแนนเรตติ้ง 7.1/10, จากรีวิว 500+ ลูกค้า

    รถเช่าที่ราคาถูกที่สุดใน Katowice Train Station คือ Toyota Yaris จาก Addcar ราคาอยู่ที่เพียง US$23.62 ต่อวัน Addcar ได้รับการรีวิวจาก 5+ ลูกค้า ด้วยคะแนนเรตติ้งเฉลี่ยที่ 7.4/10

  • เลือกวันที่และเวลารับรถและส่งคืนให้เหมาะสม

    หากคุณต้องการประหยัดเงินบางส่วน เลือกรับรถและส่งคืนเวลาเดียวกัน บริษัทรถเช่าเก็บเงินสำหรับการเช่าเต็มวัน หากคุณใช้รถ 25 ชั่วโมง คุณต้องจ่ายค่าเช่าสำหรับ 48 ชั่วโมง (2 วันเต็ม) และ 74 ชั่วโมงจะถือเป็นค่าเช่า 96 ชั่วโมง (4 วันเต็ม)

  • เมื่อเลือกรถคุณควร ตัดสินใจจำนวนผู้โดยสาร ที่จะเดินทางกับคุณ และ สัมภาระมากแค่ไหนจะต้องจัดเก็บในรถของคุณ โปรดทราบว่าจำนวนกระเป๋าสำหรับรถแต่ละคันได้ระบุไว้ตามเงื่อนไข หนึ่งกระเป๋าปกติแล้วหมายถึงกระเป๋าถือแบบกระเป๋าเดินทางทั่วไป หากคุณเช่ารถสำหรับมากกว่า 5 ผู้โดยสาร มักจะถูกกว่าและสะดวกกว่าที่จะเช่ารถคลาสมาตรฐานสองคันแทนพาหนะหลายที่นั่งหนึ่งคัน
  • หากคุณ เดินทางกับเด็ก อย่าลืมที่จะจองที่นั่งเซฟตี้สำหรับเด็กของคุณ ถึงแม้ว่าที่นั่งเด็กจะมีค่าใช้จ่ายอยู่ประมาณหนึ่ง , ค่าปรับสำหรับการไม่มีอาจแพงกว่าราคาของที่นั่งเด็ก อีกทั้งโปรดทราบว่าตั๋วเครื่องบินทั่วไปปกติแล้วจะอนุญาตให้คุณพกที่นั่งเด็กได้โดยไม่มีค่าบริการ (ติดต่อสายการบินของคุณเพื่อข้อมูลที่แม่นยำกว่า) เพิ่มเติม คุณสามารถซื้อที่นั่งเด็กของคุณเองได้ที่ห้างสรรพสินค้าที่ใกล้ที่สุดหลังจากมาถึง
  • หากคุณต้องการใช้บริการ เรือข้ามฟาก หรือ ข้ามพรมแดน บนรถเช่าของคุณ อ่านและให้ความสนใจเงื่อนไขการเช่าจากผู้ให้บริการต่างๆอย่างละเอียด เป็นไปได้ว่าบางบริษัทรถเช่าอนุญาตให้ข้ามพรมแดนไปยังประเทศที่ต้องการ และบริษัทอื่นๆอนุญาตให้ใช้การขนส่งเรือข้ามฟากสำหรับรถเช่าของคุณ เพิ่มเติม หากคุณวางแผนซื้อตั๋วเรือข้ามฟาก แจ้งกับบริษัทรถเช่าของคุณล่วงหน้า หลังจากนั้นพวกเขาสามารถบอกหมายเลขของรถที่คุณต้องเช่าได้
  • ให้ความสนใจกับนโยบายเชื้อเพลิง อยู่เสมอ การรับรถที่เชื้อเพลิงเต็มและคืนที่ไม่มีเชื้อเพลิงหมดอาจไม่ใช่ทางเลือกที่ได้ผลประโยชน์เสมอไป อย่ารีบซื้อน้ำมันเต็มถังจากผู้ให้บริการรถเช่าบนเกาะเล็กๆ หรือหากคุณเช่ารถไม่กี่วัน อาจเป็นไปได้ว่าคุณไม่สามารถใช้น้ำมันที่ซื้อมาได้หมด
  • พิจารณาการรับรถรูปแบบต่างๆ วิธีที่สะดวกที่สุดได้แก่ Meet & Greet โดยการเลือกรถเช่าที่มีตัวเลือกเช่นนั้น คุณไม่จำเป็นต้องรอคิวหรือเดินทางไปยังรถรับส่งกับกระเป๋าของคุณเพื่อไปที่รถเช่าของคุณ แต่คุณจะได้พบใกล้ทางออกเทอร์มินอลด้วยป้ายที่มีชื่อของคุณหรือบริษัทรถเช่า และรถของคุณจะรออยู่ที่ลานจอดรถ เพิ่มเติม บริการรถเช่าที่มีตัวเลือก Meet & Greet มักจะถูกกว่าบริการรถเช่าจากบริษัทที่มีการเช่าที่สนามบิน เนื่องจากพวกเขาไม่ต้องรวมค่าธรรมเนียมสนามบินในค่าเช่า
  • อย่าละเลยค่าธรรมเนียมส่วนเกิน ในกรณีทั่วไป คุณจะต้องวางเงินมัดจำในช่วงเวลาการเช่า (ดู FAQ ของเรา เกี่ยวกับค่าธรรมเนียมส่วนเกินและการลดค่าธรรมเนียมส่วนเกิน แต่ปกติแล้วคุณสามารถประกันเงินมัดจำนี้หรือซื้อส่วนลดค่าธรรมเนียมส่วนเกิน) ให้ความสนใจกับจำนวนของเงินมัดจำนี้อยู่เสมอ เป็นไปได้ว่าราคาเช่าอาจจะถูก แต่ค่าธรรมเนียมส่วนเกินนั้นสูงมากหรือกลับกัน คุณควรพิจารณาจำนวนรวมอยู่เสมอ ไม่ใช่เพียงแต่ราคาเช่า
  • คุณควรระบุ ประเทศที่พักอาศัยที่ถูกต้อง เพราะนั่นอาจส่งผลถึงราคาเช่า หรือแม้แต่ปฏิเสธการเช่า ปกติแล้วสำหรับผู้ขับที่เป็นพลเมือง US รายการราคาไม่รวม CDW และ TP หากคุณไม่ได้มาจาก USA และซื้อการเช่าเช่นนั้น คุณอาจตกใจกับความต้องการจากผู้จัดการให้ซื้อประกันภัยแบบประกันภัยรถเช่าเป็นภาระ

สถานที่เช่ารถที่ดีที่สุดใกล้ Katowice Train Station

สถานที่บริการรถเช่าในสนามบินใกล้เคียง

บริการรถเช่าบนสถานีรถไฟ

สถานที่บริิการรถเช่าในตัวเมืองที่ใกล้ที่สุด

  • Katowice 0.91 กม. / 0.56 ไมล์
  • Gliwice 24.42 กม. / 15.17 ไมล์
  • Rybnik 38.27 กม. / 23.78 ไมล์

Katowice Train Station ผู้ให้บริการรถเช่า

Surprice
9.2
/10
ยอดเยี่ยม
Surprice
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Surprice ใกล้เคียง Katowice Train Station
SURPRICE คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Wolnosci 90, 42-625 Ozarowice, Katowice
00 48 883 338 506
Budget Car Rental
9
/10
ยอดเยี่ยม
Budget Car Rental
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Budget Car Rental ใกล้เคียง Katowice Train Station
BUDGET คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Pyrzowice Airport, Katowice, 42-625
048 601354667
Gt-Cars-Poland
9
/10
ยอดเยี่ยม
Gt-Cars-Poland
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Gt-Cars-Poland ใกล้เคียง Katowice Train Station
GT CARS POLAND คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Katowice Airport - Arrival Terminal C, Wolnosci 90 Street, Katowice/Pyrzowice, 42 -625
+48 32 2845074
Express Rent A Car
8.9
/10
ยอดเยี่ยม
Express Rent A Car
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่ : แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Express Rent A Car ใกล้เคียง Katowice Train Station
EXPRESS Katowice Train Station
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Railway station - Plac Oddzialów Mlodziezy Powstanczej, PKP Dworzec, Katowice
(+48) 12 3000 300
EXPRESS Katowice City 0.55 กม. / 0.34 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Siemianowicka 52c,40-301 Katowice, Location of Express Rent a Car office: - ul. Siemianowicka 52c,40-301 Katowice , Katowice, 41-500
+ 48 123 000 300
EXPRESS Sosnowiec Railway Station 8.07 กม. / 5.02 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Railway station - Ul. 3 Maja, Sosnowiec
(+48) 12 3000 300
EXPRESS คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Wolnosci 90 42-625 Ozarowice , Katowice, Pyrzowice
(+48) 12 3000 300
EXPRESS Gliwice Railway Station 24.52 กม. / 15.24 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Railway Station - Ul. Bohaterów Getta Warszawskiego, PKP Dworzec, Gliwice
(+48) 12 3000 300
EXPRESS Rybnik 37.63 กม. / 23.38 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Dworcowa 2 , Meet & Greet, Rybnik, 44 -200
48 123 000 300
EXPRESS Bielsko Biala City 48.7 กม. / 30.26 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. WYZWOLENIA 95, 43-300 Bielsko Biala, BIELSKOBIALADT
+48 12 3000 300
Thrifty
8.9
/10
ยอดเยี่ยม
Thrifty
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Thrifty ใกล้เคียง Katowice Train Station
THRIFTY คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Katowice, Katowice, 000000000
32 2845103
Enterprise
8.7
/10
ยอดเยี่ยม
Enterprise
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Enterprise ใกล้เคียง Katowice Train Station
ENTERPRISE คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
WOLNOSCI 90, OZAROWICE, KATOWICE, 42625
0048784044547
Car-Net
8.6
/10
ยอดเยี่ยม
Car-Net
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Car-Net ใกล้เคียง Katowice Train Station
CAR NET คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Wolnosci 90, Katowice
+48 601 803 803
Europcar
8.6
/10
ยอดเยี่ยม
Europcar
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Europcar ใกล้เคียง Katowice Train Station
EUROPCAR Katowice City 0.55 กม. / 0.34 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
50 CHORZOWSKA STR., KATOWICE, 40-121
48 32 2095745
EUROPCAR คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
WOLNOSCI 90 AIRPORT KATOWICE-PYRZOWICE, OZAROWICE, 42-625
48 32 2855041
SIXT Rent A Car
8.6
/10
ยอดเยี่ยม
SIXT Rent A Car
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ SIXT Rent A Car ใกล้เคียง Katowice Train Station
SIXT Katowice City 0.55 กม. / 0.34 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Al. Rozdzienskiego 16, Meet and Greet Service, Katowice, 40-202
+48-661995869
SIXT คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wolnosci 90, Ozarowice, 42-625
+48-327827920
International Supplier
8.6
/10
ยอดเยี่ยม
International Supplier
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ International Supplier ใกล้เคียง Katowice Train Station
INTERNATIONAL คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wolnosci 90, Ozarowice, 42-625
+48-32-7827920
Alamo
8.5
/10
ยอดเยี่ยม
Alamo
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Alamo ใกล้เคียง Katowice Train Station
ALAMO คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
SERVICED BY ENTERPRISE, WOLNOSCI 90 OZAROWICE, KATOWICE, 42625
48784044547
Panek-Sa
8.5
/10
ยอดเยี่ยม
Panek-Sa
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Panek-Sa ใกล้เคียง Katowice Train Station
PANEK S.A Katowice City 0.55 กม. / 0.34 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Bochynskiego 99 Str, Katowice, 40-001
509,811,211,48 665 800 000
PANEK S.A คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Ozarowice, Wolnosci 90, Katowice, 40-001
+48665800000
Hertz Car Hire
8.4
/10
ยอดเยี่ยม
Hertz Car Hire
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Hertz Car Hire ใกล้เคียง Katowice Train Station
HERTZ คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Katowice, Katowice, 000000000
32 2845103
InterRent
8.4
/10
ยอดเยี่ยม
InterRent
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ InterRent ใกล้เคียง Katowice Train Station
INTERRENT คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
KATOWICE - PYRZOWICE AIRPORT, PYRZOWICE, 42-625
48 32 2855041
AVIS Car Rental
8
/10
ดีมาก
AVIS Car Rental
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่ : แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ AVIS Car Rental ใกล้เคียง Katowice Train Station
AVIS Katowice City 0.55 กม. / 0.34 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Ul. Uniwersytecka 13, Katowice, 40-007
(48) 322572070/71
AVIS คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wolnosci 90, Wolnosci 90, Katowice, 42-625
(48) 601 354 812
AVIS Bielsko Biala City 48.7 กม. / 30.26 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Ul. Bystrzanska 48, Ul.Bystrzanska 48, Bielsko Biala, 43-309
(48) 695 361 499
RENTIS
7.7
/10
ดีมาก
RENTIS
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ RENTIS ใกล้เคียง Katowice Train Station
RENTIS Katowice City 0.55 กม. / 0.34 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Katowice, ul. Kosciuszki 215, Katowice, 40-955, Poland
00519535337
RENTIS คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Katowice Pyrzowice international airport, Meet and Greet, Katowice
0048519535337
Mwm
7.7
/10
ดีมาก
Mwm
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Mwm ใกล้เคียง Katowice Train Station
MWM คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Rental Desk - Airport, Terminal C , Ozarowice, ul. Wolnosci 90, Katowice
(+48) 690314281
Yourrent
7.4
/10
ดีมาก
Yourrent
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Yourrent ใกล้เคียง Katowice Train Station
YOURRENT Katowice City 0.55 กม. / 0.34 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Jankego 15B, 40-615 Katowice
(0048) 668663344
YOURRENT คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wolnosci 90, 42-625 Ozarowice, Katowice
(0048) 668663344
Autocash
7.4
/10
ดีมาก
Autocash
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Autocash ใกล้เคียง Katowice Train Station
AUTOCASH Katowice City 0.55 กม. / 0.34 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Plac Andrzeja Parking, Katowice, 40-098
(+48) 501 30-20-80
AUTOCASH คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Pyrzowice - Airport, Wolnosci 90 , Ozarowice, Katowice, 42-625
+48 501 30 20 80
Addcar
7.4
/10
ดีมาก
Addcar
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Addcar ใกล้เคียง Katowice Train Station
ADDCAR Katowice Train Station
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Plac Wilhelma Szewczyka 2 , Katowice, 40-098
+48668330966
ADDCAR คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Wolnosci 90, Katowice, 42-625
+48668330961
Right-Cars
7.2
/10
ดีมาก
Right-Cars
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Right-Cars ใกล้เคียง Katowice Train Station
RIGHT CARS คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Katowice Airport, Wolnosci 90, 42-625
+48326304285
Global-Rent-A-Car
7.1
/10
ดีมาก
Global-Rent-A-Car
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Global-Rent-A-Car ใกล้เคียง Katowice Train Station
GLOBAL RENT A CAR Katowice Train Station
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Katowice Train Station, Dworzec, Plac Wilhelma Szewczyka 1, Katowice, 40-098
+48 500362868
GLOBAL RENT A CAR คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
42-625
+48 500362868
Carfree
7.1
/10
ดีมาก
Carfree
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Carfree ใกล้เคียง Katowice Train Station
CARFREE คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
PYRZOWICE
48794500550
Green-Motion
6.9
/10
ดีี
Green-Motion
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Green-Motion ใกล้เคียง Katowice Train Station
GREEN MOTION Katowice Train Station
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Plac Oddzialow Mlodciezy , Powstanczej 6, Katowice, 40-950
0048668134922/0048668134955
GREEN MOTION คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Zagrodowa 1, 42-625 Pyrzowice, 42-625 Pyrzowice
0048 668 134 922/0048 668 134 955
Kaizenrent
6.9
/10
ดีี
Kaizenrent
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Kaizenrent ใกล้เคียง Katowice Train Station
KAIZENRENT คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Wolnosci 90, Ozarowice
+48 76 727 99 99
Rentacardirect
Rentacardirect
บริการรถเช่าใกล้ Katowice Train Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Rentacardirect ใกล้เคียง Katowice Train Station
RENTACARDIRECT คาโตวิซ สนามบิน เพียร์โซวิซ (KTW) 23.83 กม. / 14.81 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Wolnosci 90, Ozarowice
48669410410

ทำไมถึงเช่ารถกับBOCUBO

  • เปรียบเทียบราคาเรียบง่ายและรวดเร็ว
  • ราคาเช่ารถที่ดีที่สุด
  • ไม่มีค่าบริการแอบแฝงสำหรับบัตรเดบิต, เครดิต, และเงินสด
  • ยกเลิกหรือแก้ไขไม่เสียค่าบริการ
  • ให้บริการตลอดเวลา 24 ชั่วโมง
  • ประกันภัยครอบคลุมที่ราคาไม่แพง
  • การช่วยเหลือกรณีเกิดอุบัติเหตุ
  • ข้อเสนอรถเช่าราคาถูกที่ใกล้เคียงฉันในแอพ

รีวิว

10%
5%
15%

ประหยัดเวลา, ประหยัดเงิน!

เปรียบเทียบข้อเสนอรถเช่าจากผู้ให้บริการจาก Katowice Train Station รับราคาที่ถูกที่สุดสำหรับรถเช่า EXPRESS, ADDCAR, GLOBAL RENT A CAR & GREEN MOTION