บริการรถเช่า Wroclaw Railway

10
00
10
00
บริการรถเช่า

บริการรถเช่า Wroclaw Railway

รถเช่าที่ดีที่สุดใน Wroclaw Railway, โปแลนด์ ไม่มีค่าใช้จ่ายแอบแฝง ยกเลิกฟรี

บริการรถเช่าใน Wroclaw Railway, โปแลนด์

ผู้ให้บริการอันดับชั้นนำใน Wroclaw Railway
MWM
MWM
7.5
/10
ดีมาก
7.4
/10
ความคุ้มค่าของราคา
7.9
/10
ความสะอาด
6.8
/10
บริการที่จุดให้เช่า
7.1
/10
ขั้นตอนการขอเช่ารถ
8.4
/10
ขั้ั้นตอนการจัดส่งคืนรถ
อ้างอิงจาก 250+ การรีวิวจากลูกค้า

เคล็ดลับเช่ารถ Wroclaw Railway

ปกติแล้ว เป็นการง่ายมากที่จะเช่ารถโดยการปฏิบัติตามต่อไปนี้

  • ตัดสินใจให้แน่นอนว่าคุณต้องการอะไร

    Mwm คือบริษัทรถเช่าที่มีอันดับลูกค้าสูงสุดใน Wroclaw Railway ด้วยคะแนนเรตติ้งเฉลี่ยที่ 7.5/10 อิงจากรีวิวลูกค้ากว่า 250+ พาหนะที่ถูกที่สุดจาก Mwm คือ Kia Picanto จากรถเช่าคลาส มินิ สำหรับ US$28.56 ต่อวัน

    คลาสรถเช่าที่ได้รับความนิยมสูงสุดใน Wroclaw Railway ได้แก่ ประหยัด ด้วยราคาจาก Mwm เริ่มต้นที่ US$28.56 ต่อวันโดย Ford Fiesta

    สำหรับกลุ่มรถเช่าที่ได้รับความนิยมสูงสุดใน โปแลนด์ ได้แก่ คอมแพคต์ รถที่ถูกที่สุดจาก Mwm ใน Wroclaw Railway คือ Ford Focus ราคาอยู่ที่ US$42.81 ต่อวัน

    รถเช่าที่ราคาถูกที่สุดใน Wroclaw Railway คือ Kia Picanto จาก Mwm ราคาอยู่ที่เพียง US$28.56 ต่อวัน Mwm ได้รับการรีวิวจาก 250+ ลูกค้า ด้วยคะแนนเรตติ้งเฉลี่ยที่ 7.5/10

  • เลือกวันที่และเวลารับรถและส่งคืนให้เหมาะสม

    หากคุณต้องการประหยัดเงินบางส่วน เลือกรับรถและส่งคืนเวลาเดียวกัน บริษัทรถเช่าเก็บเงินสำหรับการเช่าเต็มวัน หากคุณใช้รถ 25 ชั่วโมง คุณต้องจ่ายค่าเช่าสำหรับ 48 ชั่วโมง (2 วันเต็ม) และ 74 ชั่วโมงจะถือเป็นค่าเช่า 96 ชั่วโมง (4 วันเต็ม)

  • เมื่อเลือกรถคุณควร ตัดสินใจจำนวนผู้โดยสาร ที่จะเดินทางกับคุณ และ สัมภาระมากแค่ไหนจะต้องจัดเก็บในรถของคุณ โปรดทราบว่าจำนวนกระเป๋าสำหรับรถแต่ละคันได้ระบุไว้ตามเงื่อนไข หนึ่งกระเป๋าปกติแล้วหมายถึงกระเป๋าถือแบบกระเป๋าเดินทางทั่วไป หากคุณเช่ารถสำหรับมากกว่า 5 ผู้โดยสาร มักจะถูกกว่าและสะดวกกว่าที่จะเช่ารถคลาสมาตรฐานสองคันแทนพาหนะหลายที่นั่งหนึ่งคัน
  • หากคุณ เดินทางกับเด็ก อย่าลืมที่จะจองที่นั่งเซฟตี้สำหรับเด็กของคุณ ถึงแม้ว่าที่นั่งเด็กจะมีค่าใช้จ่ายอยู่ประมาณหนึ่ง , ค่าปรับสำหรับการไม่มีอาจแพงกว่าราคาของที่นั่งเด็ก อีกทั้งโปรดทราบว่าตั๋วเครื่องบินทั่วไปปกติแล้วจะอนุญาตให้คุณพกที่นั่งเด็กได้โดยไม่มีค่าบริการ (ติดต่อสายการบินของคุณเพื่อข้อมูลที่แม่นยำกว่า) เพิ่มเติม คุณสามารถซื้อที่นั่งเด็กของคุณเองได้ที่ห้างสรรพสินค้าที่ใกล้ที่สุดหลังจากมาถึง
  • หากคุณต้องการใช้บริการ เรือข้ามฟาก หรือ ข้ามพรมแดน บนรถเช่าของคุณ อ่านและให้ความสนใจเงื่อนไขการเช่าจากผู้ให้บริการต่างๆอย่างละเอียด เป็นไปได้ว่าบางบริษัทรถเช่าอนุญาตให้ข้ามพรมแดนไปยังประเทศที่ต้องการ และบริษัทอื่นๆอนุญาตให้ใช้การขนส่งเรือข้ามฟากสำหรับรถเช่าของคุณ เพิ่มเติม หากคุณวางแผนซื้อตั๋วเรือข้ามฟาก แจ้งกับบริษัทรถเช่าของคุณล่วงหน้า หลังจากนั้นพวกเขาสามารถบอกหมายเลขของรถที่คุณต้องเช่าได้
  • ให้ความสนใจกับนโยบายเชื้อเพลิง อยู่เสมอ การรับรถที่เชื้อเพลิงเต็มและคืนที่ไม่มีเชื้อเพลิงหมดอาจไม่ใช่ทางเลือกที่ได้ผลประโยชน์เสมอไป อย่ารีบซื้อน้ำมันเต็มถังจากผู้ให้บริการรถเช่าบนเกาะเล็กๆ หรือหากคุณเช่ารถไม่กี่วัน อาจเป็นไปได้ว่าคุณไม่สามารถใช้น้ำมันที่ซื้อมาได้หมด
  • พิจารณาการรับรถรูปแบบต่างๆ วิธีที่สะดวกที่สุดได้แก่ Meet & Greet โดยการเลือกรถเช่าที่มีตัวเลือกเช่นนั้น คุณไม่จำเป็นต้องรอคิวหรือเดินทางไปยังรถรับส่งกับกระเป๋าของคุณเพื่อไปที่รถเช่าของคุณ แต่คุณจะได้พบใกล้ทางออกเทอร์มินอลด้วยป้ายที่มีชื่อของคุณหรือบริษัทรถเช่า และรถของคุณจะรออยู่ที่ลานจอดรถ เพิ่มเติม บริการรถเช่าที่มีตัวเลือก Meet & Greet มักจะถูกกว่าบริการรถเช่าจากบริษัทที่มีการเช่าที่สนามบิน เนื่องจากพวกเขาไม่ต้องรวมค่าธรรมเนียมสนามบินในค่าเช่า
  • อย่าละเลยค่าธรรมเนียมส่วนเกิน ในกรณีทั่วไป คุณจะต้องวางเงินมัดจำในช่วงเวลาการเช่า (ดู FAQ ของเรา เกี่ยวกับค่าธรรมเนียมส่วนเกินและการลดค่าธรรมเนียมส่วนเกิน แต่ปกติแล้วคุณสามารถประกันเงินมัดจำนี้หรือซื้อส่วนลดค่าธรรมเนียมส่วนเกิน) ให้ความสนใจกับจำนวนของเงินมัดจำนี้อยู่เสมอ เป็นไปได้ว่าราคาเช่าอาจจะถูก แต่ค่าธรรมเนียมส่วนเกินนั้นสูงมากหรือกลับกัน คุณควรพิจารณาจำนวนรวมอยู่เสมอ ไม่ใช่เพียงแต่ราคาเช่า
  • คุณควรระบุ ประเทศที่พักอาศัยที่ถูกต้อง เพราะนั่นอาจส่งผลถึงราคาเช่า หรือแม้แต่ปฏิเสธการเช่า ปกติแล้วสำหรับผู้ขับที่เป็นพลเมือง US รายการราคาไม่รวม CDW และ TP หากคุณไม่ได้มาจาก USA และซื้อการเช่าเช่นนั้น คุณอาจตกใจกับความต้องการจากผู้จัดการให้ซื้อประกันภัยแบบประกันภัยรถเช่าเป็นภาระ

สถานที่เช่ารถที่ดีที่สุดใกล้ Wroclaw Railway

สถานที่บริการรถเช่าในสนามบินใกล้เคียง

บริการรถเช่าบนสถานีรถไฟ

สถานที่บริิการรถเช่าในตัวเมืองที่ใกล้ที่สุด

  • Wroclaw 0.28 กม. / 0.17 ไมล์
  • Swidnica 47.76 กม. / 29.68 ไมล์

Wroclaw Railway ผู้ให้บริการรถเช่า

Enterprise
9.1
/10
ยอดเยี่ยม
Enterprise
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Enterprise ใกล้เคียง Wroclaw Railway
ENTERPRISE วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
GRANICZNA 190, Graniczna 190, WROCLAW, 54530
0048694660185
RENTIS
8.9
/10
ยอดเยี่ยม
RENTIS
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่ : แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ RENTIS ใกล้เคียง Wroclaw Railway
RENTIS Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Ul. Romana Dmowskiego 7, Wroclaw, 50-203
519,535,307
RENTIS วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw Starachowice international airport , Meet and Greet, Wroclaw
0048519535307
RENTIS Brzeg City 40.09 กม. / 24.91 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Brzeg, ul. Starobrzeska 71 , Brzeg, 49-305, Poland
519,535,309
Europcar
8.8
/10
ยอดเยี่ยม
Europcar
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Europcar ใกล้เคียง Wroclaw Railway
EUROPCAR วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
GRANICZNA 190 AIRPORT WROCLAW, UL. GRANICZNA 190, WROCLAW, 54-530
48 71 3581291
Car-Net
8.8
/10
ยอดเยี่ยม
Car-Net
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Car-Net ใกล้เคียง Wroclaw Railway
CAR NET วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Graniczna 190, Wroclaw
+48 515 067 200
Express Rent A Car
8.8
/10
ยอดเยี่ยม
Express Rent A Car
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่ : แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Express Rent A Car ใกล้เคียง Wroclaw Railway
EXPRESS Wroclaw Railway Station
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Railway Station, Marszalka Józefa Pilsudskiego 105, 50-085 Wroclaw, Wroclaw
(+48) 12 3000 300
EXPRESS Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Railway Station, Marszalka Józefa Pilsudskiego 105, 50-085 Wroclaw, Wroclaw
(+48) 12 3000 300
EXPRESS วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Graniczna 190, Arrivals terminal, Please proceed to the meeting point located in Arrivals terminal, next to currency exchange point, Wroclaw
(+48) 12 3000 300
Yourrent
8.7
/10
ยอดเยี่ยม
Yourrent
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Yourrent ใกล้เคียง Wroclaw Railway
YOURRENT Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Ul. Budziszynska 33 lok. 5 dól , 54-434 Wroclaw, Wroclaw
(0048) 514962642
YOURRENT วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Graniczna 190, 54-530, Wroclaw
(0048) 514962642
Hertz Car Hire
8.5
/10
ยอดเยี่ยม
Hertz Car Hire
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Hertz Car Hire ใกล้เคียง Wroclaw Railway
HERTZ วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Ul. Graniczna 190, ul. Graniczna 190, Wroclaw, 54 530
71 3537743
Panek-Sa
8.4
/10
ยอดเยี่ยม
Panek-Sa
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่ : แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Panek-Sa ใกล้เคียง Wroclaw Railway
PANEK S.A Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Sucha 15c (Statoil), Wroclaw, 50-001
509,811,211,48 665 800 000
PANEK S.A วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Copernicus Airport Wroclaw, ul. Skarzynskiego 36, Wroclaw, 54-530
+48665800000
PANEK S.A Swidnica 48.07 กม. / 29.87 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Aleja Niepodleglosci 18, Swidnica
509,811,211,48 665 800 000
Gt-Cars-Poland
8.4
/10
ยอดเยี่ยม
Gt-Cars-Poland
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Gt-Cars-Poland ใกล้เคียง Wroclaw Railway
GT CARS POLAND Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw Downtown - Meet and Greet - Railway Station, Pilsudskiego 105 Street, Wroclaw
0048 666401488
GT CARS POLAND วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw Starachowice Airport - Meet and Greet, Graniczna 190 Street, Wroclaw
+48 666401488
Budget Car Rental
8.4
/10
ยอดเยี่ยม
Budget Car Rental
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Budget Car Rental ใกล้เคียง Wroclaw Railway
BUDGET Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Hotel Scandic, Pilsudskiego 49/57, Wroclaw, 50-033
0048 71 372 35 67
BUDGET วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Strachowice Int Airport, Wroclaw, 54-530
0048 71 358 12 93
AVIS Car Rental
8.1
/10
ยอดเยี่ยม
AVIS Car Rental
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ AVIS Car Rental ใกล้เคียง Wroclaw Railway
AVIS Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Pilsudskiego 49-57, Wroclaw, 50-033
(48) 71 372 3567
AVIS วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Graniczna 190, Skarzynskiego 36, Wroclaw, 54-530
(48) 71 3581293
InterRent
8.1
/10
ยอดเยี่ยม
InterRent
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ InterRent ใกล้เคียง Wroclaw Railway
INTERRENT วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
WROCLAW - NEW TERMINAL UL. GRANICZNA 190, UL. GRANICZNA 190, WROCLAW, 54530
+48 71 3581291
Alamo
8
/10
ดีมาก
Alamo
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Alamo ใกล้เคียง Wroclaw Railway
ALAMO วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
SERVICED BY ENTERPRISE, GRANICZNA 190, WROCLAW, 54530
48694660185
Global-Rent-A-Car
7.9
/10
ดีมาก
Global-Rent-A-Car
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Global-Rent-A-Car ใกล้เคียง Wroclaw Railway
GLOBAL RENT A CAR Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw Train Station, PKP - ul. Marszalka Józefa Pilsudskiego 105, Wroclaw , 50-014
+48 514167588
GLOBAL RENT A CAR วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw Airport, 54-530
+48 514167588
SIXT Rent A Car
7.8
/10
ดีมาก
SIXT Rent A Car
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ SIXT Rent A Car ใกล้เคียง Wroclaw Railway
SIXT วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Graniczna 190, Wroclaw, 54-530
+48-71-3537714
Mwm
7.7
/10
ดีมาก
Mwm
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Mwm ใกล้เคียง Wroclaw Railway
MWM Wroclaw Railway
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Pilsudzkiego 105, Wroclaw
(+48)690314282
MWM วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw Airport, ul. Graniczna 190, Wroclaw
(+48) 690314282
Carfree
7.6
/10
ดีมาก
Carfree
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Carfree ใกล้เคียง Wroclaw Railway
CARFREE วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
GRANICZNA 190, Wroclaw
48794500550
Right-Cars
7.5
/10
ดีมาก
Right-Cars
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Right-Cars ใกล้เคียง Wroclaw Railway
RIGHT CARS วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw Airport, Graniczna 190 , Wroclaw, 54.530
+48717166325
Autocash
7.2
/10
ดีมาก
Autocash
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Autocash ใกล้เคียง Wroclaw Railway
AUTOCASH วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw - Airport, ul. Graniczna 190, Wroclaw, 54-530
+48 501 212 378
Addcar
6.9
/10
ดีี
Addcar
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Addcar ใกล้เคียง Wroclaw Railway
ADDCAR วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Graniczna 190, Wroclaw, 54-530
+48533333984
Kaizenrent
6.5
/10
ดีี
Kaizenrent
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Kaizenrent ใกล้เคียง Wroclaw Railway
KAIZENRENT วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Graniczna 190,, Wroclaw, 54-530
0048 76 727 99 99
Green-Motion
6.3
/10
ดีี
Green-Motion
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Green-Motion ใกล้เคียง Wroclaw Railway
GREEN MOTION Wroclaw Railway
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Ul. pilsudskiego 105, 50-085 Wroclaw, Wroclaw
0048 604 290 100 / 0048 604 290 101
GREEN MOTION วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Skarzynskiego 2, Wroclaw, 54-530
0048 604 290 100 / 0048 604 290 101
Thrifty
Thrifty
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Thrifty ใกล้เคียง Wroclaw Railway
THRIFTY วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Ul. Graniczna 190, Wroclaw, 54 530
71 3537743
Rentacardirect
Rentacardirect
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Rentacardirect ใกล้เคียง Wroclaw Railway
RENTACARDIRECT วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Graniczna 190, Wroclaw
48669410410

การค้นหาอื่นๆที่นิยมใน Wroclaw Railway

ทำไมถึงเช่ารถกับBOCUBO

  • เปรียบเทียบราคาเรียบง่ายและรวดเร็ว
  • ราคาเช่ารถที่ดีที่สุด
  • ไม่มีค่าบริการแอบแฝงสำหรับบัตรเดบิต, เครดิต, และเงินสด
  • ยกเลิกหรือแก้ไขไม่เสียค่าบริการ
  • ให้บริการตลอดเวลา 24 ชั่วโมง
  • ประกันภัยครอบคลุมที่ราคาไม่แพง
  • การช่วยเหลือกรณีเกิดอุบัติเหตุ
  • ข้อเสนอรถเช่าราคาถูกที่ใกล้เคียงฉันในแอพ

รีวิว

10%
5%
15%

ประหยัดเวลา, ประหยัดเงิน!

เปรียบเทียบข้อเสนอรถเช่าจากผู้ให้บริการจาก Wroclaw Railway รับราคาที่ถูกที่สุดสำหรับรถเช่า MWM & GREEN MOTION