บริการรถเช่า Wroclaw Railway Station

10
00
10
00
บริการรถเช่า

บริการรถเช่า Wroclaw Railway Station

รถเช่าที่ดีที่สุดใน Wroclaw Railway Station, โปแลนด์ ไม่มีค่าใช้จ่ายแอบแฝง ยกเลิกฟรี

บริการรถเช่าใน Wroclaw Railway Station, โปแลนด์

ผู้ให้บริการอันดับชั้นนำใน Wroclaw Railway Station
EXPRESS
EXPRESS
8.1
/10
ยอดเยี่ยม
8.1
/10
ความคุ้มค่าของราคา
8.4
/10
ความสะอาด
8.2
/10
บริการที่จุดให้เช่า
7.9
/10
ขั้นตอนการขอเช่ารถ
8.1
/10
ขั้ั้นตอนการจัดส่งคืนรถ
อ้างอิงจาก 1000+ การรีวิวจากลูกค้า

เคล็ดลับเช่ารถ Wroclaw Railway Station

ปกติแล้ว เป็นการง่ายมากที่จะเช่ารถโดยการปฏิบัติตามต่อไปนี้

  • ตัดสินใจให้แน่นอนว่าคุณต้องการอะไร

    Express Rent A Car คือบริษัทรถเช่าที่มีอันดับลูกค้าสูงสุดใน Wroclaw Railway Station ด้วยคะแนนเรตติ้งเฉลี่ยที่ 8.1/10 อิงจากรีวิวลูกค้ากว่า 1000+ พาหนะที่ถูกที่สุดจาก Express Rent A Car คือ Nissan Micra จากรถเช่าคลาส ประหยัด สำหรับ US$23.75 ต่อวัน

    คลาสรถเช่าที่ได้รับความนิยมสูงสุดใน Wroclaw Railway Station ได้แก่ ประหยัด ด้วยราคาจาก Express Rent A Car เริ่มต้นที่ US$23.75 ต่อวันโดย Nissan Micra

    สำหรับกลุ่มรถเช่าที่ได้รับความนิยมสูงสุดใน โปแลนด์ ได้แก่ คอมแพคต์ รถที่ถูกที่สุดจาก Express Rent A Car ใน Wroclaw Railway Station คือ Opel Astra ราคาอยู่ที่ US$25.10 ต่อวัน

    รถเช่าที่ราคาถูกที่สุดใน Wroclaw Railway Station คือ Nissan Micra จาก Express Rent A Car ราคาอยู่ที่เพียง US$23.75 ต่อวัน Express Rent A Car ได้รับการรีวิวจาก 1000+ ลูกค้า ด้วยคะแนนเรตติ้งเฉลี่ยที่ 8.1/10

  • เลือกวันที่และเวลารับรถและส่งคืนให้เหมาะสม

    หากคุณต้องการประหยัดเงินบางส่วน เลือกรับรถและส่งคืนเวลาเดียวกัน บริษัทรถเช่าเก็บเงินสำหรับการเช่าเต็มวัน หากคุณใช้รถ 25 ชั่วโมง คุณต้องจ่ายค่าเช่าสำหรับ 48 ชั่วโมง (2 วันเต็ม) และ 74 ชั่วโมงจะถือเป็นค่าเช่า 96 ชั่วโมง (4 วันเต็ม)

  • เมื่อเลือกรถคุณควร ตัดสินใจจำนวนผู้โดยสาร ที่จะเดินทางกับคุณ และ สัมภาระมากแค่ไหนจะต้องจัดเก็บในรถของคุณ โปรดทราบว่าจำนวนกระเป๋าสำหรับรถแต่ละคันได้ระบุไว้ตามเงื่อนไข หนึ่งกระเป๋าปกติแล้วหมายถึงกระเป๋าถือแบบกระเป๋าเดินทางทั่วไป หากคุณเช่ารถสำหรับมากกว่า 5 ผู้โดยสาร มักจะถูกกว่าและสะดวกกว่าที่จะเช่ารถคลาสมาตรฐานสองคันแทนพาหนะหลายที่นั่งหนึ่งคัน
  • หากคุณ เดินทางกับเด็ก อย่าลืมที่จะจองที่นั่งเซฟตี้สำหรับเด็กของคุณ ถึงแม้ว่าที่นั่งเด็กจะมีค่าใช้จ่ายอยู่ประมาณหนึ่ง , ค่าปรับสำหรับการไม่มีอาจแพงกว่าราคาของที่นั่งเด็ก อีกทั้งโปรดทราบว่าตั๋วเครื่องบินทั่วไปปกติแล้วจะอนุญาตให้คุณพกที่นั่งเด็กได้โดยไม่มีค่าบริการ (ติดต่อสายการบินของคุณเพื่อข้อมูลที่แม่นยำกว่า) เพิ่มเติม คุณสามารถซื้อที่นั่งเด็กของคุณเองได้ที่ห้างสรรพสินค้าที่ใกล้ที่สุดหลังจากมาถึง
  • หากคุณต้องการใช้บริการ เรือข้ามฟาก หรือ ข้ามพรมแดน บนรถเช่าของคุณ อ่านและให้ความสนใจเงื่อนไขการเช่าจากผู้ให้บริการต่างๆอย่างละเอียด เป็นไปได้ว่าบางบริษัทรถเช่าอนุญาตให้ข้ามพรมแดนไปยังประเทศที่ต้องการ และบริษัทอื่นๆอนุญาตให้ใช้การขนส่งเรือข้ามฟากสำหรับรถเช่าของคุณ เพิ่มเติม หากคุณวางแผนซื้อตั๋วเรือข้ามฟาก แจ้งกับบริษัทรถเช่าของคุณล่วงหน้า หลังจากนั้นพวกเขาสามารถบอกหมายเลขของรถที่คุณต้องเช่าได้
  • ให้ความสนใจกับนโยบายเชื้อเพลิง อยู่เสมอ การรับรถที่เชื้อเพลิงเต็มและคืนที่ไม่มีเชื้อเพลิงหมดอาจไม่ใช่ทางเลือกที่ได้ผลประโยชน์เสมอไป อย่ารีบซื้อน้ำมันเต็มถังจากผู้ให้บริการรถเช่าบนเกาะเล็กๆ หรือหากคุณเช่ารถไม่กี่วัน อาจเป็นไปได้ว่าคุณไม่สามารถใช้น้ำมันที่ซื้อมาได้หมด
  • พิจารณาการรับรถรูปแบบต่างๆ วิธีที่สะดวกที่สุดได้แก่ Meet & Greet โดยการเลือกรถเช่าที่มีตัวเลือกเช่นนั้น คุณไม่จำเป็นต้องรอคิวหรือเดินทางไปยังรถรับส่งกับกระเป๋าของคุณเพื่อไปที่รถเช่าของคุณ แต่คุณจะได้พบใกล้ทางออกเทอร์มินอลด้วยป้ายที่มีชื่อของคุณหรือบริษัทรถเช่า และรถของคุณจะรออยู่ที่ลานจอดรถ เพิ่มเติม บริการรถเช่าที่มีตัวเลือก Meet & Greet มักจะถูกกว่าบริการรถเช่าจากบริษัทที่มีการเช่าที่สนามบิน เนื่องจากพวกเขาไม่ต้องรวมค่าธรรมเนียมสนามบินในค่าเช่า
  • อย่าละเลยค่าธรรมเนียมส่วนเกิน ในกรณีทั่วไป คุณจะต้องวางเงินมัดจำในช่วงเวลาการเช่า (ดู FAQ ของเรา เกี่ยวกับค่าธรรมเนียมส่วนเกินและการลดค่าธรรมเนียมส่วนเกิน แต่ปกติแล้วคุณสามารถประกันเงินมัดจำนี้หรือซื้อส่วนลดค่าธรรมเนียมส่วนเกิน) ให้ความสนใจกับจำนวนของเงินมัดจำนี้อยู่เสมอ เป็นไปได้ว่าราคาเช่าอาจจะถูก แต่ค่าธรรมเนียมส่วนเกินนั้นสูงมากหรือกลับกัน คุณควรพิจารณาจำนวนรวมอยู่เสมอ ไม่ใช่เพียงแต่ราคาเช่า
  • คุณควรระบุ ประเทศที่พักอาศัยที่ถูกต้อง เพราะนั่นอาจส่งผลถึงราคาเช่า หรือแม้แต่ปฏิเสธการเช่า ปกติแล้วสำหรับผู้ขับที่เป็นพลเมือง US รายการราคาไม่รวม CDW และ TP หากคุณไม่ได้มาจาก USA และซื้อการเช่าเช่นนั้น คุณอาจตกใจกับความต้องการจากผู้จัดการให้ซื้อประกันภัยแบบประกันภัยรถเช่าเป็นภาระ

สถานที่เช่ารถที่ดีที่สุดใกล้ Wroclaw Railway Station

สถานที่บริการรถเช่าในสนามบินใกล้เคียง

บริการรถเช่าบนสถานีรถไฟ

สถานที่บริิการรถเช่าในตัวเมืองที่ใกล้ที่สุด

  • Wroclaw 0.28 กม. / 0.17 ไมล์
  • Swidnica 47.76 กม. / 29.68 ไมล์

Wroclaw Railway Station ผู้ให้บริการรถเช่า

Enterprise
9.1
/10
ยอดเยี่ยม
Enterprise
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Enterprise ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
ENTERPRISE วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
GRANICZNA 190, Graniczna 190, WROCLAW, 54530
0048694660185
RENTIS
8.9
/10
ยอดเยี่ยม
RENTIS
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่ : แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ RENTIS ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
RENTIS Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Ul. Romana Dmowskiego 7, Wroclaw, 50-203
519,535,307
RENTIS วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw Starachowice international airport , Meet and Greet, Wroclaw
0048519535307
RENTIS Brzeg City 40.09 กม. / 24.91 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Brzeg, ul. Starobrzeska 71 , Brzeg, 49-305, Poland
519,535,309
Europcar
8.8
/10
ยอดเยี่ยม
Europcar
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Europcar ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
EUROPCAR วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
GRANICZNA 190 AIRPORT WROCLAW, UL. GRANICZNA 190, WROCLAW, 54-530
48 71 3581291
Car-Net
8.8
/10
ยอดเยี่ยม
Car-Net
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Car-Net ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
CAR NET วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Graniczna 190, Wroclaw
+48 515 067 200
Express Rent A Car
8.8
/10
ยอดเยี่ยม
Express Rent A Car
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่ : แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Express Rent A Car ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
EXPRESS Wroclaw Railway Station
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Railway Station, Marszalka Józefa Pilsudskiego 105, 50-085 Wroclaw, Wroclaw
(+48) 12 3000 300
EXPRESS Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Railway Station, Marszalka Józefa Pilsudskiego 105, 50-085 Wroclaw, Wroclaw
(+48) 12 3000 300
EXPRESS วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Graniczna 190, Arrivals terminal, Please proceed to the meeting point located in Arrivals terminal, next to currency exchange point, Wroclaw
(+48) 12 3000 300
Yourrent
8.7
/10
ยอดเยี่ยม
Yourrent
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Yourrent ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
YOURRENT Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Ul. Budziszynska 33 lok. 5 dól , 54-434 Wroclaw, Wroclaw
(0048) 514962642
YOURRENT วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Graniczna 190, 54-530, Wroclaw
(0048) 514962642
Hertz Car Hire
8.5
/10
ยอดเยี่ยม
Hertz Car Hire
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Hertz Car Hire ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
HERTZ วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Ul. Graniczna 190, ul. Graniczna 190, Wroclaw, 54 530
71 3537743
Panek-Sa
8.4
/10
ยอดเยี่ยม
Panek-Sa
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่ : แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Panek-Sa ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
PANEK S.A Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Sucha 15c (Statoil), Wroclaw, 50-001
509,811,211,48 665 800 000
PANEK S.A วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Copernicus Airport Wroclaw, ul. Skarzynskiego 36, Wroclaw, 54-530
+48665800000
PANEK S.A Swidnica 48.07 กม. / 29.87 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Aleja Niepodleglosci 18, Swidnica
509,811,211,48 665 800 000
Gt-Cars-Poland
8.4
/10
ยอดเยี่ยม
Gt-Cars-Poland
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Gt-Cars-Poland ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
GT CARS POLAND Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw Downtown - Meet and Greet - Railway Station, Pilsudskiego 105 Street, Wroclaw
0048 666401488
GT CARS POLAND วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw Starachowice Airport - Meet and Greet, Graniczna 190 Street, Wroclaw
+48 666401488
Budget Car Rental
8.4
/10
ยอดเยี่ยม
Budget Car Rental
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Budget Car Rental ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
BUDGET Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Hotel Scandic, Pilsudskiego 49/57, Wroclaw, 50-033
0048 71 372 35 67
BUDGET วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Strachowice Int Airport, Wroclaw, 54-530
0048 71 358 12 93
AVIS Car Rental
8.1
/10
ยอดเยี่ยม
AVIS Car Rental
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ AVIS Car Rental ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
AVIS Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Pilsudskiego 49-57, Wroclaw, 50-033
(48) 71 372 3567
AVIS วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Graniczna 190, Skarzynskiego 36, Wroclaw, 54-530
(48) 71 3581293
InterRent
8.1
/10
ยอดเยี่ยม
InterRent
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ InterRent ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
INTERRENT วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
WROCLAW - NEW TERMINAL UL. GRANICZNA 190, UL. GRANICZNA 190, WROCLAW, 54530
+48 71 3581291
Alamo
8
/10
ดีมาก
Alamo
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Alamo ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
ALAMO วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
SERVICED BY ENTERPRISE, GRANICZNA 190, WROCLAW, 54530
48694660185
Global-Rent-A-Car
7.9
/10
ดีมาก
Global-Rent-A-Car
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Global-Rent-A-Car ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
GLOBAL RENT A CAR Wroclaw Downtown 0.71 กม. / 0.44 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw Train Station, PKP - ul. Marszalka Józefa Pilsudskiego 105, Wroclaw , 50-014
+48 514167588
GLOBAL RENT A CAR วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw Airport, 54-530
+48 514167588
SIXT Rent A Car
7.8
/10
ดีมาก
SIXT Rent A Car
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ SIXT Rent A Car ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
SIXT วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Graniczna 190, Wroclaw, 54-530
+48-71-3537714
Mwm
7.7
/10
ดีมาก
Mwm
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Mwm ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
MWM Wroclaw Railway
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Pilsudzkiego 105, Wroclaw
(+48)690314282
MWM วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw Airport, ul. Graniczna 190, Wroclaw
(+48) 690314282
Carfree
7.6
/10
ดีมาก
Carfree
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Carfree ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
CARFREE วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
GRANICZNA 190, Wroclaw
48794500550
Right-Cars
7.5
/10
ดีมาก
Right-Cars
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Right-Cars ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
RIGHT CARS วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw Airport, Graniczna 190 , Wroclaw, 54.530
+48717166325
Autocash
7.2
/10
ดีมาก
Autocash
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Autocash ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
AUTOCASH วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Wroclaw - Airport, ul. Graniczna 190, Wroclaw, 54-530
+48 501 212 378
Addcar
6.9
/10
ดีี
Addcar
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Addcar ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
ADDCAR วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Graniczna 190, Wroclaw, 54-530
+48533333984
Kaizenrent
6.5
/10
ดีี
Kaizenrent
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Kaizenrent ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
KAIZENRENT วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Graniczna 190,, Wroclaw, 54-530
0048 76 727 99 99
Green-Motion
6.3
/10
ดีี
Green-Motion
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
2 ตำแหน่ง: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Green-Motion ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
GREEN MOTION Wroclaw Railway
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Ul. pilsudskiego 105, 50-085 Wroclaw, Wroclaw
0048 604 290 100 / 0048 604 290 101
GREEN MOTION วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Skarzynskiego 2, Wroclaw, 54-530
0048 604 290 100 / 0048 604 290 101
Thrifty
Thrifty
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Thrifty ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
THRIFTY วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
Ul. Graniczna 190, Wroclaw, 54 530
71 3537743
Rentacardirect
Rentacardirect
บริการรถเช่าใกล้ Wroclaw Railway Station
1 สถานที่: แสดงที่อยู่
สถานที่เช่ารถ Rentacardirect ใกล้เคียง Wroclaw Railway Station
RENTACARDIRECT วโรโคลฟ สนามบิน นิโคลัส โคเปอร์นิคัส (WRO) 9.66 กม. / 6 ไมล์
รายชื่อผู้ติดต่อ:
ul. Graniczna 190, Wroclaw
48669410410

การค้นหาอื่นๆที่นิยมใน Wroclaw Railway Station

ทำไมถึงเช่ารถกับBOCUBO

  • เปรียบเทียบราคาเรียบง่ายและรวดเร็ว
  • ราคาเช่ารถที่ดีที่สุด
  • ไม่มีค่าบริการแอบแฝงสำหรับบัตรเดบิต, เครดิต, และเงินสด
  • ยกเลิกหรือแก้ไขไม่เสียค่าบริการ
  • ให้บริการตลอดเวลา 24 ชั่วโมง
  • ประกันภัยครอบคลุมที่ราคาไม่แพง
  • การช่วยเหลือกรณีเกิดอุบัติเหตุ
  • ข้อเสนอรถเช่าราคาถูกที่ใกล้เคียงฉันในแอพ

รีวิว

10%
5%
15%

ประหยัดเวลา, ประหยัดเงิน!

เปรียบเทียบข้อเสนอรถเช่าจากผู้ให้บริการจาก Wroclaw Railway Station รับราคาที่ถูกที่สุดสำหรับรถเช่า EXPRESS